Miradi
Majukwaa tunayoyajenga na kuyaendesha.
Kila mradi unaonyesha hali tunayoweza kuisimamia tu.

Iko hewani
AFMIND
Mfumo wa kitaifa wa mashindano ya drafti: wachezaji, viwango, mashindano na ubao wa kidijitali.
Picha: Gkbediako · CC BY-SA 4.0

Iko hewani
AFMIND Arena
Drafti ya kidijitali ndani ya AFMIND: cheza, shindana na rudi kwenye viwango.
Picha: TaurusEmerald · CC BY-SA 4.0

Iko hewani
MOFULI TV
Jukwaa la habari la michezo, burudani na habari kutoka nyumba ya MOFULI.
Picha: Erwin Verbruggen · CC BY-SA 2.0

Iko hewani na inakua
MOFULI Digital & MOFPORT
Tovuti, usajili na zana za biashara, ikiwemo MOFPORT ya kusimamia vyombo na tovuti hii.
Picha: Husseyn Issa · CC0
