MOFULIMultibusiness & Services

Chagua rangi za tovuti. Chaguo lako linakumbukwa kwenye kifaa hiki.

EN

Habari na maudhui

Habari zinazolingana na kumbukumbu.

MOFULI TV na dawati la uchapishaji zinaripoti michezo, burudani na watu walio nyuma yake. Habari zinafuata matukio yaliyothibitishwa; hatubuni matukio wala wageni.

Kamera ya televisheni
Picha: Erwin Verbruggen · CC BY-SA 2.0 · Wikimedia Commons

Kinachojumuishwa

Jinsi nyanja hii inavyofanya kazi.

🎬

Kuripoti matukio

Kurekodi na matukio ya moja kwa moja siku za mashindano.

🎙

Mahojiano

Mazungumzo na wachezaji, waandaaji na washirika wanaotajwa.

📰

Uchapishaji

Taarifa za habari, habari za matokeo na maudhui ya mitandao ya kijamii.

📣

Maudhui ya chapa

Habari za wadhamini na kampeni kuzunguka matukio.

Ongea na dawati.

Eleza unachohitaji kwa mistari michache. Tunajibu kwa maswali na makubaliano ya maandishi.