MOFULIMultibusiness & Services

Chagua rangi za tovuti. Chaguo lako linakumbukwa kwenye kifaa hiki.

EN

Michezo · Drafti ya taifa

AFMIND: jina moja, kumbukumbu moja.

AFMIND inapanga wachezaji, mashindano, viwango na mchezo wa kidijitali wa drafti Tanzania. Ni jukwaa kinara la michezo la MOFULI: jisajili, cheza, ona matokeo yako na panda kwenye viwango vya kitaifa.

Wachezaji wa drafti
Picha: Gkbediako · CC BY-SA 4.0 · Wikimedia Commons

Jifunze mchezo

Mgeni wa drafti?

Soma historia kamili ya drafti, jifunze kanuni na aina zake, na cheza mchezo wa mazoezi kwenye ukurasa wetu wa drafti kabla ya mechi yako ya kwanza ya AFMIND.

Mchoro wa wachezaji wa checkers
Picha: George Caleb Bingham · Public domain · Wikimedia Commons