MOFULIMultibusiness & Services

Chagua rangi za tovuti. Chaguo lako linakumbukwa kwenye kifaa hiki.

EN

Huduma za biashara

Dawati la kibiashara la nyumba.

Hapa ndipo ubia, ombi au huduma inapopokelewa, kupangwa na kujibiwa. Kazi zinakubaliwa kwa maandishi zikiwa na matokeo wazi, muda na bei.

Timu ya biashara ndogo kazini
Picha: Raji pillai · CC BY-SA 4.0 · Wikimedia Commons

Kinachojumuishwa

Jinsi nyanja hii inavyofanya kazi.

✍

Muundo wa biashara

Ushauri wa usajili, ubia na utawala rahisi kwa biashara zinazokua.

🤝

Ubia na udhamini

Kuunganisha chapa na matukio ya michezo na jamii, kwa ripoti wazi.

📋

Mapendekezo

Mapendekezo ya maandishi na mipango ya miradi kwa wateja na washirika.

📈

Msaada wa kukua

Bei, kuanzisha hesabu na mipango ya matangazo, kwa msingi wa miongozo yetu ya ushauri.

Ongea na dawati.

Eleza unachohitaji kwa mistari michache. Tunajibu kwa maswali na makubaliano ya maandishi.