MOFULIMultibusiness & Services

Chagua rangi za tovuti. Chaguo lako linakumbukwa kwenye kifaa hiki.

EN

Burudani

Burudani, ya kutazama au kucheza.

Burudani ya MOFULI iko karibu na michezo: drafti ya kidijitali kwenye arena, kutazama mechi kama tukio, na kumbi zenye uhai siku ya mashindano.

Ubao wa darts ukitumika
Picha: Santeri Viinamäki · CC BY-SA 4.0 · Wikimedia Commons

Kinachojumuishwa

Jinsi nyanja hii inavyofanya kazi.

♟

Arena ya kidijitali

Drafti ya mtandaoni ndani ya AFMIND.

🎯

Usiku wa darts

Matukio ya kijamii ya darts yenye alama hai.

🧩

Kona za michezo ya akili

Chess, bao na mafumbo kwenye matukio.

🎉

Uzoefu wa mashabiki

Skrini, maoni ya moja kwa moja na zawadi siku ya mechi.

Ongea na dawati.

Eleza unachohitaji kwa mistari michache. Tunajibu kwa maswali na makubaliano ya maandishi.